ß2C - WE ARE FAMILY
ß2C - WE ARE FAMILY
ß2C - WE ARE FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ß2C - WE ARE FAMILY

The house of teen

Trang ChínhB2CGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Come back to me . my honey
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:48

» thu hà nội
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:34

» Linh cảm xúc - mr.jan
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:18

» zugi dizz andree
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:12

» andree dizz zugi
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:11

» Mưa rơi lặng thầm (Silent rain) Full HD - m4u
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:08

» b2c ..we are friends and family
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 21:46

» Hoá ra ông như củ hành tây
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:31

» best friend
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:28

» º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:26

» 100 bông hoa
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:24

» cảm giác khi yêu đơn phương
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:20

» t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 16:58

» Hãy Để Tình Yêu Dẫn Lối - LK Ft. Babie P.A
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeby Q.Ngáo Thu 9 Sep 2010 - 17:41

Top posters
Admin (135)
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  Emptyt.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_voting_bart.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  Empty 
s0ngkunz (130)
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  Emptyt.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_voting_bart.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  Empty 
Pu.Devil (79)
huyen3194 (49)
KHANHQL (42)
Zig... (40)
uc_mrh96 (39)
Cụt so sexy (37)
kinoz (11)
v.vyt (8)
b2c ..we are friends and family
t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeSat 11 Sep 2010 - 21:46 by Admin
Các bạn đang kết nối với đường dây nóng của trụ sở b2c . định cư tại 520 trương định ( công an phường tân mai ) ...

Website được tạo dựng bởi các thành viên đầy tài năng của club ..
Vâng xin cám ơn các bạn đã khen t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  37038 t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  37038

NƠi bạn tỏa sáng và vui chơi giảm buồn phiên là đây ..

Không chỉ là 1 website đơn thuần mà b2c là 1 nơi để bạn thỏa sức vui chơi

Quy định của b2c

• pải vui . pải chơi
  • pải ăn ,pải uống
  • pải ngủ, pải nghỉ
  • pải lượn, pải lờ
  • Hay vui và cùng tận hưởng 1 sự sôi động của thanh niên 2010
Sao pại nghí

[ Full reading ]
Comments: 0

t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  Empty
Bài gửiTiêu đề: t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui    t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui  I_icon_minitimeSat 11 Sep 2010 - 16:58

E à . có thể ent này a viết cho e nó đã muộn nhưng với a thỳ nó vừa đủ thời gian để a thấy <3 của a đã có e ... Giờ này cũng có thể nói là muộn màng để a nói e hãy quay lại đi .. Thời gian mình bên nhau có thế không nhiều nhưng nó đã xảy ra nhiều chuyện .. Vui vẻ có . buồn có . hp có và nhạt nhẽo cũng có . Nhưng như e đã nói t.y là pải có khó khăn ..Và a cũng hiểu khi mìh vượt qua được khó khăn thỳ mìh sẽ trân trọng nó hơn .A biết rằng e đã thay đổi nhiều ,từ lúc mìh y nhau nhiều chuyện ập đến khiến cả a và e đều như muốn gục ngã nhưng rồi cũng dần hiểu rằng mìh pải cố gắng vượt qa chứ không pải từ bỏ tất cả...Nhiều lúc a thấy mìh làm e buồn ,làm e khó chịu nhưng e đừng hiểu là a muốn như vậy hay là a không y e .. chỉ đơn giản a muốn tốt cho e ...E có biết rằng mỗi khi e giận hờn vu vơ , rồi tỏ ra lạnh nhạt vs a thỳ a buồn như nào không ..A muốn e quay lại như ngày xưa , tc như trước .Mỗi sáng e gọi cho a để gọi a dậy đi học ,cùng e đi ăn sáng . Nhưng bây h đầu còn như xưa nữa ... cả ngày k 1 cuộc gọi .chỉ có a nt hoặc gọi e mới reply lại thôi .A muốn chúng mình trở lại như trước .dù thời gian mình bên nhau ngắn ngủi . nhưng tc của a vs e nhiều hơn hôm qa và ít hơn ngày mai.. dần dần a thấy mình yen hơn trước/../ A muốn e như trước , dịu dàng . nhẹ nhàng và luôn nói như câu khiến a buồn cười chứ không pải những câu khiến a buồn rầu đâu..

Nhớ lần e vì chuyện vớ vẩn vu vơ đi chơi với bạn ..E gọiiii cho a và nói :

E : " A à , e đi với bạn 1 tý 6h e về"

A: "Uhm, E đi nhớ về sớm đấy"

E :" rồi . E về sớm"

Và rồi 6h a gọi vẫn thấy e chưa về ... 1 tiếng rồi 2 tiếng trôiii qua vẫn chưa thấy e gọi là "E về rồi" . Đành gọi cho e xem thế nàoo.. E say ,e nói linh tinh ...a biết e say a tắt máy ... Nhắn 1 tin cho e "E đang ở đâu, A qua đón" e reply lại luôn với 1 dòng tin đầy khó chịu "A để e yên ,e không muốn nói chuyện" .. Gọi cho e ,e k thèm nge ...Bực mình không gọi cho e nữa cũng chả nhắn tin nữa. .rồi 9h .e nhắn tin ,e về rồi . lúc nãy e say e không biết mình nói rì đâu .A nhẹ nhàng nói trong vui mừng :"E ngủ đi ,không mệt . mai mìh nói chuyện" .. Từ đấy a biết e k còn như xưa .E nhạt với a hơn .. từ đấy mọi chuyện xảy ra , A thấy buồn hơn .. a thấy lo hơn .. lo rằng mất e .. rằng e sẽ k còn dịu dàng và nhẹ nhàng như xưa .. A chỉ muốn e hiểu a yêu e rất rất là nhiều ... có thể là thời gian hp bên e ngắn ngủi nhưng a sẽ đưa e trở lại như xưa .. A k muốn e pải buồn .. A sẽ làm e luôn vui khi ở bên e .. không nói vs e nhưng điều khiến e khó chịu . không gò ép e qá đáng ... vì những kỉ niệm bên e mm k bao giờ pai .. aye

COME BACK TO ME .. BECAUSE YOU ARE ALL FOR ME .

t.bi .NALYMMLEMT :X:X :X /.../ t.bi ăn c6 hahaahaaaa.. Hãy luôn vui ny của a nhé .. moakkk
[url=lời anh muốn nói ]http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=-vjLX5xhdR[/url]

t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hoá ra ông như củ hành tây