ß2C - WE ARE FAMILY
ß2C - WE ARE FAMILY
ß2C - WE ARE FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ß2C - WE ARE FAMILY

The house of teen

Trang ChínhB2CGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Come back to me . my honey
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:48

» thu hà nội
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:34

» Linh cảm xúc - mr.jan
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:18

» zugi dizz andree
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:12

» andree dizz zugi
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:11

» Mưa rơi lặng thầm (Silent rain) Full HD - m4u
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 22:08

» b2c ..we are friends and family
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 21:46

» Hoá ra ông như củ hành tây
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:31

» best friend
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:28

» º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:26

» 100 bông hoa
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:24

» cảm giác khi yêu đơn phương
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby zinzin269 Sat 11 Sep 2010 - 17:20

» t.bi ~> nmalym2lemt :X:* hạnh púc là khi thấy ny của mình vui
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby Admin Sat 11 Sep 2010 - 16:58

» Hãy Để Tình Yêu Dẫn Lối - LK Ft. Babie P.A
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeby Q.Ngáo Thu 9 Sep 2010 - 17:41

Top posters
Admin (135)
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  Emptyº¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_voting_barº¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  Empty 
s0ngkunz (130)
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  Emptyº¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_voting_barº¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  Empty 
Pu.Devil (79)
huyen3194 (49)
KHANHQL (42)
Zig... (40)
uc_mrh96 (39)
Cụt so sexy (37)
kinoz (11)
v.vyt (8)
b2c ..we are friends and family
º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeSat 11 Sep 2010 - 21:46 by Admin
Các bạn đang kết nối với đường dây nóng của trụ sở b2c . định cư tại 520 trương định ( công an phường tân mai ) ...

Website được tạo dựng bởi các thành viên đầy tài năng của club ..
Vâng xin cám ơn các bạn đã khen º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  37038 º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  37038

NƠi bạn tỏa sáng và vui chơi giảm buồn phiên là đây ..

Không chỉ là 1 website đơn thuần mà b2c là 1 nơi để bạn thỏa sức vui chơi

Quy định của b2c

• pải vui . pải chơi
  • pải ăn ,pải uống
  • pải ngủ, pải nghỉ
  • pải lượn, pải lờ
  • Hay vui và cùng tận hưởng 1 sự sôi động của thanh niên 2010
Sao pại nghí

[ Full reading ]
Comments: 0

º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º

Go down 
Tác giảThông điệp
zinzin269
Binh nhì

º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  Empty
Bài gửiTiêu đề: º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º    º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º  I_icon_minitimeSat 11 Sep 2010 - 17:26

Nếu một lần nào đó đứng cạnh bên nhau trong chiều mưa, tớ nói với ấy rằng tớ thích ấy.
Thì liệu ấy có cho đó là một sự đùa giỡn của người thân hay không, hay ấy sẽ nghĩ đó là một lời chọc ghẹo của người bạn thích đùa, hoặc, có thể là, một lời từ chối nhẹ nhàng từ ấy?
Ừ, tớ thích ấy, tớ chẳng vô tình đùa giỡn, cũng không đơn giản là tớ chọc ấy, vì tớ thật sự tớ nghiêm túc khi nói câu với ấy rằng "tớ thích ấy".
Tớ biết rằng lúc đó lời từ chối "ngọt ngào" từ ấy sẽ tốt hơn cho tớ, tớ biết thật ra tớ chẳng bao giờ là "người ấy" của ấy đâu... "Giỡn mà, mình chọc bạn thôi" chắc có lẽ đây là câu nói của tớ trong đoạn đối thoại của hai đứa mình, chỉ hai mà thôi... Hãy xem như là một đoạn kịch lãng mạn ấy nhé... Đừng nghĩ gì nữa... Chỉ là tớ chọc ấy thôi...
Nếu một lần nào đó, hai đứa mình cùng đi chung trên một con đường với nhau... tới bất cứ nơi đâu cũng được, tớ sẽ rất vui, vì tớ được đi chung với ấy đó... "Dzui không nè", tớ mỉm cười hỏi cậu.... "Ừm, có lẽ là..."
Nếu vào một lúc nào, hai đứa mình cùng nhau đi trên con đường quen thuộc, tớ khẽ nắm tay ấy, liệu ấy có để im không nhỉ? Nói vậy thôi, chứ tớ biết chắc chắn là ấy sẽ đẩy tay tớ ra.Ấy nè, nếu một ngày - một ngày tớ biết chắc chắn sẽ không bao giờ có - tớ nắm tay một người khác và giới thiệu với ấy là người ấy của tớ. Liệu ấy có buồn và giận tớ không? Đó là tớ mơ thôi ấy ạ, vì tớ biết ấy sẽ tươi cười và chúc phúc cho tớ. Tớ mơ thôi...
Ấy nè, nếu một ngày tớ chẳng còn ai bên cạnh thì ấy có đến bên tớ, chia sẻ với tớ không? Nếu ấy ghét tớ, nếu 2 đứa mình không còn là bạn nữa...Ấy có còn nói chuyện với tớ hay không? Còn ngược lại, nếu một ngày chẳng ai trên thế giới này cần ấy nữa thì ấy hãy gọi cho tớ nha, tớ lúc nào cũng sẵn sàng chia sẻ với ấy, tớ sẽ lo lắng và quan tâm chăm sóc cho ấy. Nhưng sẽ không bao giờ có "ngày đó" đâu ấy nhỉ? Ấy là một người bạn tốt bụng dễ thương vậy nên ai lại không thích nè, chẳng ai bỏ ấy đâu... Chỉ là nếu mà thôi...
Ấy nè, nếu... ừ, chỉ nếu mà thôi... nhưng những chữ "nếu" đó luôn ở trong tim tớ... giống như ấy vậy... Còn ngược lại, tớ ở đâu trong ấy?...

º¤♥--»Nếu...ấy...« --♥¤ º
Trang 1 trong tổng số 1 trang